Gyártó:
D-Link
| Cikkszám:
DEM-CB100S28
| Gyártói cikkszám:
DEM-CB100S28
D-link QSFP28 Direct Attach Stacking Cable, 1M
- Specifikáció
| Általános információ | |
|---|---|
| Bruttó szélesség | 4.8 cm |
| Bruttó magasság | 26.7 cm |
| Bruttó mélység | 32 cm |
| Nettó súly | 0.174804 kg |
| Bruttó súly | 0.28 kg |
| Vámtarifaszám | 8517700000 |
| Garancia | |
|---|---|
| Garancia módja | Szervizben |
| Garancia ideje | 2 év |